We Are Homiez
AE PM hộy tham gia thì post bài tích cực ủng hộ Homiez
Mem Sau 7 ngày mà hôk check mail đăng kí thì xóa acc luôn


We Are Homiez
 
Trang ChínhTrang Chính  Homie PortalHomie Portal  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Điểm danh các lớp !
by gianggiangonline Mon Apr 18, 2011 11:54 am

» 36 kế sách tán gái hay nhất
by gianggiangonline Sat Mar 26, 2011 11:51 am

» Hãy Để Anh Yêu Em Lần Nữa - The Men
by gianggiangonline Wed Jan 05, 2011 9:07 am

» [MF] Prince of Persia : Warrior Within
by kingofdrak Tue Nov 02, 2010 10:23 am

» Come back >:)
by Nguyễn Dlee* Tue Oct 26, 2010 7:32 pm

» Anh mãi Yêu Em. !!
by gianggiangonline Fri Oct 22, 2010 3:18 pm

» Định Mệnh - Yk9z ft. Elbi & KimJoonShjn
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:53 am

» down game fải kiên nhẫn
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:39 am

» admin vào đây tôi nhờ cái
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:39 am

» Just A Dream - Nelly - new singer 2010
by _Apam♥Lambert_ Sun Sep 12, 2010 9:33 pm

» Sẽ là Phương Mai của ngày mới chứ ?
by NgocLinh96 Tue Sep 07, 2010 1:33 pm

» [ALBUM]Cầu Vồng Sau Mưa_Cao Thái Sơn
by +Satthu9x+ Mon Sep 06, 2010 10:46 pm

Affiliates
free forum

[Game]LUV or HATE
Sat Sep 19, 2009 3:15 pm by KandieLee
Một người đưa ra tên của ai đó, vật gì đó
Người kia sẽ trả lời là hate hoặc love vật đó hay người đó

Bắt đầu nài:

Thầy Chí hói ? XD

Comments: 62
Game [ Tên hãng có đuôi chữ A ]
Thu Aug 27, 2009 2:44 pm by BốngLADY
Game này còn dễ hỉu hơn nữa í...Chỷ tên hãng thôy nhé.....Lúc nàO bí tên hãng.. ta sẽ có luật mới Very Happy
VD nè : Yamaha ... honda...toyota
tiếp đi nèO :X

Comments: 122
Game [ nối từ ]
Thu Aug 27, 2009 2:42 pm by BốngLADY
Game này cực kì dễ hiểu nun... chơi thử nhé...
VD : Linh tinh -> tinh trùng -> trùng hợp.... đếy.. tiếp từ hợp đi Wink)

Comments: 145
[Game] Your Top 3
Sun Sep 20, 2009 1:46 pm by KandieLee
Rule thế này
Người trước đưa ra một câu hỏi
Người sau phải trả lời bằng cách liệt kê ra 3 điều.

VD:
Người 1: Bạn iêu ai nhất ?
Người 2 : 1. Bố
2. Mẹ
3. Bum
Ví dụ thế t3

Bắt đầu luôn nớ:
Yêu ai nhất ?

*Credit: 360 K Pop

Comments: 55
[Game] Lựa chọn
Sat Aug 08, 2009 10:07 am by KandieLee
* Credit: Crown B ="]

Người thứ nhất đưa ra 2 đồ vật, con vật, sự vật, hiện tượng, hành động...[cái gì cũng ok]
Người thứ 2 phải chọn ra 1 trong 2 con vật, sự vật,...... và đưa ra tiếp

VD:
NC1: SNSD vs Wonder Girls
NC2: WGs

Bắt đầu luôn nhé:
Lee Teuk hay Hee Chul

Comments: 19
Statistics
Diễn Đàn hiện có 158 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: SadDiary

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2515 in 346 subjects
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 14 người, vào ngày Sat Jul 18, 2009 12:48 pm