We Are Homiez
AE PM hộy tham gia thì post bài tích cực ủng hộ Homiez
Mem Sau 7 ngày mà hôk check mail đăng kí thì xóa acc luôn


We Are Homiez
 
Trang ChínhTrang Chính  Homie PortalHomie Portal  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Điểm danh các lớp !
by gianggiangonline Mon Apr 18, 2011 11:54 am

» 36 kế sách tán gái hay nhất
by gianggiangonline Sat Mar 26, 2011 11:51 am

» Hãy Để Anh Yêu Em Lần Nữa - The Men
by gianggiangonline Wed Jan 05, 2011 9:07 am

» [MF] Prince of Persia : Warrior Within
by kingofdrak Tue Nov 02, 2010 10:23 am

» Come back >:)
by Nguyễn Dlee* Tue Oct 26, 2010 7:32 pm

» Anh mãi Yêu Em. !!
by gianggiangonline Fri Oct 22, 2010 3:18 pm

» Định Mệnh - Yk9z ft. Elbi & KimJoonShjn
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:53 am

» down game fải kiên nhẫn
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:39 am

» admin vào đây tôi nhờ cái
by +Satthu9x+ Mon Sep 13, 2010 11:39 am

» Just A Dream - Nelly - new singer 2010
by _Apam♥Lambert_ Sun Sep 12, 2010 9:33 pm

» Sẽ là Phương Mai của ngày mới chứ ?
by NgocLinh96 Tue Sep 07, 2010 1:33 pm

» [ALBUM]Cầu Vồng Sau Mưa_Cao Thái Sơn
by +Satthu9x+ Mon Sep 06, 2010 10:46 pm


Share | 
 

 Bái Bai Nkóe

Go down 
Tác giảThông điệp
Thái Tử
Admin Đẹp Trai Nhà Giàu Có Xe Đạp Riêng
Admin Đẹp Trai Nhà Giàu Có Xe Đạp Riêng
avatar

Libra Tổng số bài gửi : 93
Xu : 660
Reputation : 10
Join date : 13/07/2009
Age : 21
Đến từ : Gầm Cầu Thang Khách Sạn

Bài gửiTiêu đề: Bái Bai Nkóe   Mon Sep 14, 2009 3:25 pm

Kể từ hôm lay mềk xin từ chức và kô dính líu đến forum nữa
Ckứ nkiều ng` đăng kí mà có ckiụ vào đâu
4rum tkì càng ngày càng xa sút
Ngoảnh đi ngoảnh lại cũg đâu có ji` mới
Mem tkì ckỉ có vài bạn tíck cực còn lại cứ vào spam với cm link tink
Tkôi tkì bái bai nkóe

Tự ban nick đêy
Về Đầu Trang Go down
http://homiepm.tk/
kelvin
Rapper
Rapper
avatar

Pisces Tổng số bài gửi : 74
Xu : 675
Reputation : 25
Join date : 13/07/2009
Age : 23
Đến từ : Pnây - Ku xa vời vợi =]]

Bài gửiTiêu đề: Re: Bái Bai Nkóe   Thu Sep 24, 2009 2:26 pm

để anh band hộ cho thằng nào vào đọc thì click vào 4rum mới nhé www.homiepm.hnsv.com :">
Về Đầu Trang Go down
 
Bái Bai Nkóe
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
We Are Homiez :: BQT Only :: Thông Báo-
Chuyển đến